description
Samfurin mu tsarin hasken rana ne mai ɗaukuwa wanda ya dace da amfani cikin gida da waje. Abu na biyu, babban aikin Kit ɗin Hasken Batir Mai ɗaukar Rana shine kama hasken rana da maida shi wutar lantarki don amfani da batura da fitulu; kuma muna sanye da manyan batura masu ƙarfi waɗanda za a iya amfani da su akai-akai na kimanin sa'o'i 6-12 idan an cika su. A ƙarshe, samfuranmu kuma za'a iya amfani da su azaman tsarin hasken wuta a cikin yanayin gaggawa.
siga
MISALI | IS-8017 |
launi | Black |
girman | 165 * 60 * 125mm |
MUKI | 1.5kgs |
AMFANI | Samar da wutar lantarki don wayoyin hannu, 'yan wasan MP3 da sauran kayan lantarki na 5V |
KAYAN HAƁAKA | 1. 6V 3W SOAR PANEL |
2. 4V/9000MAH BATIR MAI CIGABA | |
3. 3 * 3W LED BULB | |
4. Kebul na USB (3 IN 1) | |
aiki | Samar da wutar lantarki ta gida, na'urorin samar da wutar lantarki na gaggawa na waje, wayoyin hannu da sauran kayan aikin DC! |
Features
Mai ɗaukar hoto
The Kit ɗin Hasken Batir Mai ɗaukar Rana Ɗauki ƙirar da za a iya cirewa, wanda za a iya aiwatar da shi cikin sauƙi a waje don saduwa da bukatun ayyukan waje daban-daban.
versatility
Samfuran mu ba za su iya ba da haske kawai don sarari na cikin gida ba amma har ma da cajin na'urorin hannu ta hanyar mu'amalar kebul, inganta haɓakar rayuwa.
dace
Ana amfani da kayan aikin mu ta hanyar hasken rana kuma suna haɗa hasken rana, batir lithium, da fitilun LED don cimma caji da haske mai cin gashin kansa.
Ikon sarrafawa ɗaya
Tsarin samfurin mu yana da sauƙi, kuma masu amfani za su iya sarrafa duk fitilu a ciki tare da sauyawa ɗaya. Wannan maɓalli kuma yana da aikin daidaita hasken haske, kuma masu amfani za su iya daidaita hasken hasken kamar yadda ake buƙata.
Kayan aikin Solar Kit
1. Hasken rana
Domin iko da dukan tsarin. Mafi ƙarancin 3 W tare da matsakaicin nauyin 7 kg.
Za a sami kariya daga fallasa waje
2. Akwati ko Babban Unit
Naúrar tana da tashoshin jiragen ruwa don haɗa kayan aikin da cajin wayar hannu. Daidaituwa don na'urorin dijital da yawa. Tashar jiragen ruwa masu haɗawa a kan naúrar kuma a alamance suna nuna cajin haske / hasken rana / tashoshin wayar hannu don sauƙin fahimta.
Mai ɗaukar nauyi- tare da hannu don sauƙin motsi
Batirin da aka gina: 6000 mAh, batirin lithium ion baturi ƙunshe a cikin babban naúrar
girma:
Abu: ABS
Mashigai: 3 * DC kwararan fitila, 1 * USB
Alamar matsayi
●Mai nuna halin baturi
● Ƙarfin hasken rana
3. Fitila
3 LED kwararan fitila, kowanne daga 3 W jimlar zuwa 9 W iko. Kowane hasken na'urar hasken batir mai amfani da hasken rana yana da aƙalla mita 5 na waya DC (igiya) tare da haɗin da ya dace da naúrar baturi da maɓallin kunnawa/kashewa. Kowane kwan fitila tare da madaidaiciya soket a gefe ɗaya don kwan fitila da zuwa mai haɗawa don babban naúrar a ɗayan ƙarshen.
Yawan kwararan fitila: 3 * Fitilar LED
Nau'in na yanzu: Direct Current (DC)
Ikon: 3 W/pc
Awon karfin wuta 12V
Tsawon waya: 5-Meter/pc
Jimlar Na'urorin haɗi:
3W Solar Panel *1
36Wh baturi * 1
3W LED Bulb * 3
3 IN 1 Kebul na USB * 1
FAQ
Tambaya: Za ku iya buga LOGO na kamfaninmu akan farantin suna da kunshin?
A: Ee, muna goyan bayan sabis na OEM da ODM.
Tambaya: Har yaushe za a iya amfani da shi?
A: Kusan shekaru 10. (Bukata kawai maye gurbin baturi sau ɗaya a shekara). Kuma baturin mu na iya ɗaukar kusan shekaru 1 tare da ingantaccen kulawa. Don haɓaka tsawon rayuwar baturin, yana da kyau a yi cajin baturin bayan ya cika cikakke a lokaci.
Tambaya: Shin zan sayi ƙarin caja don baturi na?
A: A'a batura da ke cikin kayan aikin hasken rana za a iya cajin su ta hanyar hasken rana. Dole ne a yi cajin baturi da kyau kafin fara amfani da shi, tare da sauyawa a matsayin "kashe", da kuma sanya fitilar hasken rana a cikin hasken rana kai tsaye na kwanaki 3 zuwa 4 a jere.
Tambaya: Yaya tsawon lokacin LED ɗin ya ƙare?
A: Ba za ku taɓa maye gurbin kwararan fitila na LED ba. Tsawon rayuwar LED zai yi aiki har zuwa awanni 100,000.
Tambaya: Menene fa'idar Kit ɗin hasken batir mai ɗaukar hoto?
A: Yana da araha, farashin wutar lantarki 0, abin dogaro kuma mai faɗi.
Hot Tags: Kit ɗin Hasken Batir Mai ɗaukar Rana, China, masu kaya, wholesale, Musamman, a hannun jari, farashi, zance, siyarwa, mafi kyau