Waje Mai naɗewa Solar Panel

Waje Mai naɗewa Solar Panel

Samfura: TS-FO-30-002
Matsakaicin ƙarfi: 30W
Nau'in Kwayoyin Rana: ETFE Mono crystalline
Ingantaccen Salon salula: > 21%
Matsakaicin Aiki na Yanzu (Imp): 1.32A
Matsakaicin Wutar Lantarki (Vmp): 19.70V
Buɗe Wutar Lantarki (Voc): 23.82V
Yawan Haƙurin fitarwa: ± 3%
fitarwa:
Fitar USB: 5V/3.1A; 9V/2A; 12V/1.5A Max: PD18W
Nau'in-C Fitarwa: 5V/2.4A;9V/2A;12V/1.5A Max: PD18W
Ka'idar Cajin Saurin:
2 * Taimakon USB:
BC1.2/DCP/QC2.0/QC3.0/AFC/FCP/SFCP
Nau'in C goyon baya:
BC1.2/QC2.0/QC3.0/FCP/AFC/SFCP/PD2.0/PD3.0
Zazzabi mai aiki: -10 ℃ ~ 65 ℃
Girman Girma: 585*350*3mm
Girman Nauɗewa: 350x195x35mm
Net Weight: 1.1kg ± 5%
Takaddun shaida: CE, FCC, RoHS

Bayanin Fayil ɗin Rana Mai Naɗi na Waje


The Waje Mai naɗewa Solar Panel yawanci ya ƙunshi hasken rana, mai sarrafa baturi, da baturi, waɗanda za'a iya naɗe su tare don samar da ƙaramin akwatin murabba'i mai sauƙin ɗauka a cikin jakar baya ko jakunkuna. Abu na biyu, amfani da mu ma yana da sauqi qwarai, kawai sanya na'urar a ƙarƙashin na'urar caji sannan kuma toshe cajar na'urar zuwa tashar USB. A ƙarshe, ana iya sanye su da ginanniyar caja na hasken rana da kuma samar da tsayayyen ƙarfin DC.

Product Features


Babban ƙarfin juyi

Kayayyakinmu suna amfani da kwakwalwan kwamfuta masu inganci na hasken rana, wanda zai iya juyar da makamashin hasken rana zuwa makamashin lantarki cikin inganci kuma ana iya caje shi da sauri cikin kankanin lokaci.

Daban-daban musaya
Wannan samfurin an sanye shi da nau'ikan mu'amalar wutar lantarki daban-daban, masu dacewa da nau'ikan na'urori daban-daban, kamar wayoyin hannu, kwamfutoci, kwamfutar hannu, da sauransu.

Ya dace da wurare daban-daban na waje
The Waje Mai naɗewa Solar Panel ya dace da wurare daban-daban na waje, gami da tafiye-tafiyen daji, zango, yawo, da sauransu.

Easy don amfani
Shigar da samfuran mu abu ne mai sauƙi, yawancin samfuran suna zuwa tare da cikakkun bayanai kuma suna ɗaukar mintuna kawai don shigarwa. Abu na biyu, da zarar an shigar da shi, yana buƙatar kulawa kaɗan kuma yana iya samar da ci gaba da ƙarfi na sa'o'i da yawa.

Yadda yake aiki


① Bude ikon hasken rana wurin tsayawa da kyau, kuma kuyi ƙoƙarin haskaka hasken rana a tsaye(90°) akan faifan hasken rana

samfur.jpg

②Haɗa na'urar zuwa tashar fitarwa mai sarrafa hasken rana ta kebul na caji.

samfur.jpg

1). Cikakkun bayanai

Backside

samfur.jpg

Gefen gaba

samfur.jpg


samfur.jpg

samfur.jpg

samfur.jpg

samfur.jpg

samfur.jpgsamfur.jpg

2). Kunshin

1 * 30 Watt hasken rana panel

1 * Karamin

1 * User manual

Garanti: 1 shekara

Yadda za a kare jakar hasken rana mai nadawa?


● Ajiye panel ɗin a cikin akwati mai kariya lokacin da ba a amfani da shi don hana ɓarna da lalacewa.

● Kiyaye panel daga matsanancin zafin jiki da hasken rana kai tsaye lokacin da ba a amfani da shi don hana yaɗuwa ko narkewa.

● A tsaftace panel akai-akai da goga mai laushi ko datti don kiyaye shi daga ƙazanta da tarkace waɗanda za su iya karce ko lalata saman.

● Yi amfani da murfi ko kwalta don kare panel daga yanayin yanayi lokacin da ba a amfani da shi.

● Karfafa kwamitin da kulawa lokacin da ake naɗewa da buɗewa don hana lalacewa ga hinges ko haɗin gwiwa.

● Kiyaye panel daga abubuwa masu kaifi ko duk wani abu da zai iya huda ko yaga kwamitin.

● Kiyaye kwamitin daga m, m da kuma m yanayi

● Kiyaye panel daga abubuwa masu lalata ko sinadarai

samfur.jpg


Matsayin Gwaji da Kayan aiki


Yanayin Gwaji & Bukatun Kayan Aunawa

Gwajin ƙarfin hasken wuta: 1000W/㎡ ko 38,000 LUX

Sai dai in an kayyade, duk gwaje-gwaje za a gudanar da su a ƙarƙashin ingantattun yanayin yanayi

Zazzabi: 25 ℃

Dangi zafi: 10% ~ 90%

ingancin iska: AM1.5

Daidaiton kayan aiki na ma'aunin ƙarfin lantarki yakamata ya zama ƙasa da aji 0.5 da 10 kΩ/V don juriya

Daidaiton kayan aiki na ma'aunin yanzu ba zai zama ƙasa da aji 0.5 ba.

Daidaiton kayan aiki don auna zafin jiki ba zai zama ƙasa da ± 1 ℃ ba

FAQ


1. Za a iya amfani da panel ɗin tare da bankin baturi ko mai kula da caji?

Ee, ana iya amfani da fale-falen hasken rana mai naɗewa tare da bankin baturi ko mai sarrafa caji. Mai kula da caji shine na'urar lantarki da ke daidaita ƙarfin lantarki da na yanzu daga hasken rana zuwa bankin baturi. Yana taimakawa wajen hana yin caji da yawa da kuma fitar da batir fiye da kima, wanda zai iya lalata ko rage tsawon rayuwarsu.

Lokacin da aka haɗa na'urar hasken rana zuwa bankin baturi, mai kula da caji zai tabbatar da cewa daidai adadin wutar lantarki yana shiga cikin baturin kuma ya hana yin caji. Hakanan yana hana bankin baturi yin caji ta hanyar hasken rana a cikin dare ko lokacin da babu hasken rana.

2. Menene nau'i da ingancin ƙwayoyin hasken rana da ake amfani da su a cikin panel?

Mono crystalline, ƙimar inganci yana zuwa 21%


Hot Tags: Nau'in Solar Panel na waje, China, masu kaya, wholesale, Musamman, a hannun jari, farashi, zance, siyarwa, mafi kyau

aika Sunan