Inverter Integrated Generator

Inverter Integrated Generator

Samfura: GP1000/2000/3000
Yawan Baturi: 500Wh/1000Wh, ko 1500Wh
Tsarin sarrafawa: MPPT
Halaye: LED allon, mahara musaya, PAYG tsarin samuwa, Mantel harsashi.
Rayuwa: sau 3000

Inverter Integrated Generator description


The Inverter Integrated Generator tsarin ya ƙunshi haɗin haɗin gwiwar All-in-one da PV module, wanda yake da sauƙin shigarwa tare da fasaha mai girma, babban aiki, babban aminci; ƙananan ƙararrawa, nauyi mai sauƙi, sufuri mai dacewa; bayyanar yanayi.

GP1000 - GP3000 jerin da ake ji da m da streamlined zane, za a iya sa a cikin akwati sauƙi. Yana auna 15-30kg kawai tare da rike a saman. Wurin naúrar an lulluɓe shi da ƙarfe, kuma yana da ƙafafu na roba huɗu don kare ƙasa daga ɓarna.

Main Features:

① LED Smart Screen yana sanya ikon amfani da gani, mai sauƙin sarrafawa;

②Yawan caja da tashoshi masu fitarwa

③Aikin PAYG yana bawa abokan ciniki damar siyan wutar lantarki da suke buƙata kuma kowa yana iya samun sa.

④MPPT mai sarrafawa tare da tsattsauran igiyar ruwa.

⑤ Rashin katsewar wutar lantarki

Siga



GP AC/DC tsarin tsara


Farashin GP-1000

Farashin GP-2000

Farashin GP-3000

Baturi

Batir Baturi

LiFePO4 baturi

LiFePO4 baturi

LiFePO4 baturi

Bayanin Baturi

12V42A

12V86A

12V120A

Batirin Aiki Voltage/V

10 ~ 14V

Yanayin Aiki na Baturi/°C

Cajin: -5℃~45℃; Fitarwa: -20℃~60℃

Lokacin Zagayowar Baturi (<80%)

≧2000 sau

≧2000 sau

≧3000 sau

Mai kula

Nau'in sarrafa

MPPT

Matsakaicin Cajin Yanzu

12A

24A

36A

Canjin canjin caji

92%

92%

92%

Kariyar Ƙarƙashin Batir

≦10.5V Kare, ≧12V Mai da

Kariyar Yawan Wutar Batir

≧15.2V Kare, ≦13.4V Mai da

Kayan Gudura

iska sanyaya

AC fitarwa

Ƙimar Fitar da Wutar Lantarki/V

220V

220V

220V

Fitowar da aka ƙima a halin yanzu/A

1.36A

4.54A

6.82A

Matsakaicin Fitowar Fitowa/Hz

50Hz

50Hz

50Hz

Ƙarfin Fitar da Ƙimar / W

300W

1000W

1500W

Matsakaicin Ƙarfin fitarwa/W

330W

1100W

1650W

Canja wurin Canja wurin

90%

90%

90%

Fitowar DC

5V DC, Total

Matsakaicin ƙarfi: 15W
Matsakaicin Yanzu: 3 A
Sake kunna murmurewa bayan Overcurrent da gajeriyar kewayawa

5V DC, Interface

USB × 2 + Da'ira × 1
USB Maximum na Yanzu 2A
Matsakaicin Ramin Circle 3A

12V DC, Total

Matsakaicin ƙarfi: 240W
Matsakaicin Yanzu: 22 A
Sake kunna murmurewa bayan Overcurrent da gajeriyar kewayawa

12V DC, Interface

Tashar jirgin sama ×1 + tashar tashar jiragen ruwa ×2
Matsakaicin tashar jirgin sama 20A
Matsakaicin Ramin Circle 3A

Working muhalli

kariya Level

IP20

Aiki da zazzabi / zafi

Zazzabi -5 ℃ ~ 50 ℃
Humidity 5% ~ 93%, Babu ruwa

Tsayar da Zazzabi/Humidity

Zazzabi -20 ℃ ~ 70 ℃
Humidity 5% ~ 93%, Babu ruwa

Sama da Matsayin Teku

0m~4000m; 2000m, matsakaicin zafin jiki za a rage da 0.5 ℃ ga kowane 100m karuwa

samfurin Girman

hulɗar allo

"2.2" TFT

Girman Mai watsa shiri

353 × 173.5 × 327.5mm

448 × 205 × 393.5mm

448 × 205 × 393.5mm

Nauyin Mai watsa shiri

12.5kg

25kg

28.5kg

Girman Packing Mai watsa shiri

490 × 234 × 370mm

585 × 265.5 × 425mm

585 × 265.5 × 425mm

Nauyin Shiryar Mai watsa shiri

13.5kg

26kg

29.5kg

Halayen samfuri

Har zuwa 1500W AC + 240W DC Fitar da Wuta

Lura: “Mai watsa shiri” shine tsarin samar da wutar lantarki na GP.

Features


Akwai dalilai da yawa don tashoshin wutar lantarki masu ɗaukar nauyi, waɗanda zasu iya taimaka maka ka san shi sosai kuma ka zaɓi wanda ya dace.

1. Babban ƙarfin baturi na akalla 500Wh: Watt a kowace awa (Wh) nau'in ma'auni ne. Batirin 500Wh, daidai da shi, na iya tafiyar da na'urorin 300W na awa ɗaya. Don baturin tashoshin wutar lantarki masu ɗaukar nauyi, iya aiki shine babban abu.

2. Ƙarfin ƙima shine 300W/ 1000W/ 1500W, kalaman sine mai tsafta:

3. LED allon iya nuna cikakkun bayanai game da amfani da baturi. Yawancin tashoshin wutar lantarki masu šaukuwa an tsara su ne kawai tare da alamar baturi. Amma janareta na GP ɗin mu na iya duba kusan duk abin da kuke son sani. Ciki har da yanayin cajin hasken rana, Baturi, da Loads. Ana samun gidan yanar gizon kamfanin da tambarin da aka tsara akan allon.

samfur

Hanyoyi masu yawa

Output

7 DC fitarwa: 2 * USB (1A / 2A), 4 * DC5521 (5V / 3A max), 1 * DC Aviation toshe (12V / 20A max). Haɗaɗɗen waɗannan tashoshin jiragen ruwa na nufin ƙananan na'urori kamar wayoyi, allunan, da masu magana da Bluetooth masu ɗaukuwa ba za su ɗauki wuraren wutar lantarki na AC waɗanda za a iya amfani da su don ƙarin abubuwan yunwar wuta ba.

2 * AC duniya Sockets: Idan aka kwatanta da 1 * AC socket solar janareta a kasuwa, mu Inverter Integrated Generator yana da soket ɗin fitarwa mai ƙarfi 2 ga kowane ɗayansu. Yana ba da damar na'urorin AC 2 suyi caji lokaci guda.

Input

1 * Adaftar DC: Kuna iya cajin wannan janareta tare da ikon grid.

1 * tashar shigar da PV: Ban da cajin wannan janareta ta hanyar wutar lantarki, bangarorin PV suna da amfani kuma. Misali, GP1000 mai hasken rana 500W na iya samar da wutar lantarki 1000wh.

samfur

samfur

Kowannen janareta na mu ya haɗa MPPT da tsaftataccen ruwan inverter, wanda zai canza wutar DC zuwa AC kai tsaye. Tsarin igiyar wutar lantarki yana da haske da santsi kamar canjin halin yanzu daga kowace hanyar bango. Yana nufin za ku iya kunna manyan kayan fasaha ko kayan lantarki masu mahimmanci ba tare da lalacewa ba (Amma don Allah a tabbatar da ƙarfin lodi), kamar CPAP.

Idan kana son cajin na'urori da yawa tare (Musamman manyan na'urori masu ƙarfi kamar kwamfutar tafi-da-gidanka), aƙalla 100W ko ma fiye da haka. GP1000/GP2000/GP3000 ya dace da ku. Domin ƙarancin fitarwa ya dace da irin waɗannan wayoyin hannu ko wasu ƙananan samfuran lantarki.

wasu

Samar da shigarwa da wayoyi na cikakken saitin mafita;

Yana da halaye na aiki mai sauƙi, kulawa mai sauƙi; hadewar kariya da yawa, da kuma kula da kuskure.

lura:

Idan kuna sha'awar sabon mu Inverter hadedde janareta Tsarin GP, ​​wanda ke da nauyi mai nauyi, kyawawa, da mafi kyawun allon taɓawa, da fatan za a koma GIDA don bincika ko tuntuɓar mu kai tsaye!

Menene Mai Kula da MPPT?

Mai sarrafa MPPT yana gano ƙarfin samar da wutar lantarki na bangarorin hasken rana a cikin ainihin lokaci kuma yana bin mafi girman ƙarfin lantarki da ƙimar yanzu (VI) don ba da damar tsarin don cajin baturi tare da mafi girman fitarwa. Ana amfani da shi a cikin tsarin PV na hasken rana don daidaita aikin hasken rana, batura, da kaya, kuma shine kwakwalwar tsarin PV.

FAQ


1. Shin wannan janareta na wuta lafiya ne?

Ee. Kawai amfani da su da kulawa. Don rage yiwuwar sakamakon da ba a so, akwai ƙa'idodin aminci da yawa da ya kamata ku yi hankali kuma ku kiyaye. Da farko, ajiye na'urarka a bushe don guje wa yuwuwar matsalar wutar lantarki ko kulawa. Na biyu, da fatan za a tabbatar cewa igiyoyin ku ba za su zama haɗarin tafiya ba.

2. Har yaushe wannan janareta zai yi aiki dawwama?

Lokacin aiki ya dogara da janareta na wuta ko tashar wutar lantarki mai ɗaukar nauyi da kuka saya. Samfura daban-daban suna da bambancin ƙarfin baturi, wanda ke shafar tsawon lokacin da za su iya yin caji. Bugu da ƙari, na'urori da na'urorin da kuke caji da su zasu shafi lokacin aiki. Ƙananan aikace-aikace kamar wayoyi za su dade fiye da manyan lodin wuta (kamar kwamfutar tafi-da-gidanka).

3. Shin tsarin wutar lantarki na GP yana caji yayin amfani?

Ee, ana iya cajin wannan jerin samfuran koyaushe yayin amfani. Buƙatar ku kawai don tabbatar da ikon fitarwa ba zai wuce ƙarfin shigarwar ba.

4. Wani nau'in janareta na hasken rana kuke buƙata?

The Inverter Integrated Generator yana samuwa a cikin siffofi daban-daban da ƙarfin baturi don biyan bukatun abokan ciniki. Idan kana so ka yi amfani da shi a waje, yana da kyau ka yi la'akari da na'urar ƙarami kuma mara nauyi. Idan kun fi son sarrafa na'urori masu ƙarfi kamar firiji don amfanin gida ko dogon tafiye-tafiye, kuna iya buƙatar wasu janareta ba tare da fasalulluka na ɗauka ba amma tare da babban ƙarfi. Muna ba da shawarar GP-3000/GP6000/GP10000/GP20000 a gare ku.

Duk wata tambaya, don Allah kar a yi shakka a tuntube ni!


Hot Tags: Inverter Integrated Generator, China, masu kaya, wholesale, Musamman, a hannun jari, farashin, zance, na siyarwa, mafi kyau

aika Sunan