Jakar baya na Hiking Solar

Jakar baya na Hiking Solar

Samfura: TS-BA-30-02
Alamar: OEM suna goyan bayan
Nau'in Haɗin: USB
Launi: Blue da launin toka
Jimillar tashoshin jiragen ruwa na USB: 1
Wutar lantarki: 30 watts
Material: Plastics
Tushen Wutar Lantarki: Mai Amfani da Rana
Na'urori masu jituwa: Wayar hannu, sauran na'urorin haɗin USB
Siffa ta Musamman: Mai Cirewa, Tafiya, Mai jure Ruwa, Babban sarari
Ribobi na siyan wannan jakar baya
Yana da tantanin halitta mai inganci har zuwa 24%
Jakar bayan rana tana da fa'ida amma har yanzu mara nauyi
Fakitin kuma ya haɗa da mafitsarar ruwa.
Wani abu mai hana ƙura yana rufe hasken rana
Mai jure ruwa da yanayin yanayi

Bayanin Jakar baya na Hiking Solar


The Jakar baya na Hiking Solar an yi shi da jakar baya, hasken rana da wutar lantarki ta hannu. Yana iya ba da sabis na caji don wayoyin hannu, kwamfutar hannu da sauran na'urorin lantarki ta hanyar hasken rana, kuma galibi ana amfani da su don hawan dutse, tafiya, hutu da sauran ayyukan. Yana ɗaukar ƙirar sifa mai sauƙi, kayan sa nailan masana'anta ne, kuma an yi shi da shuɗi, fari da launin toka. An ƙera jakar baya tare da ginannun madaukai da maɓalli masu yawa don haka zaka iya haɗa shi cikin sauƙi zuwa tanti ko bishiya tare da igiyoyi don ɗaukar makamashin hasken rana. Bugu da ƙari, madaurin kafaɗar sa da bel ɗin hip guda biyu suna taimakawa wajen kiyaye shi kuma a ko'ina rarraba matsi na fakitin akan jikinka na sama, yana ba ka damar kiyaye daidaito ko da a kan tudu mai tsayi.

Working {a'ida
Jakar baya tana da hasken rana a gaban jakar. Ana yin faifan hasken rana da kristal guda ɗaya, wanda zai ɗauki makamashin hasken rana kuma ya canza shi zuwa cajin lantarki. A ƙarshe, za a watsa cajin ta hanyar akwatin junction ko waya ta kebul, ana cajin na'urar lantarki kai tsaye ta USB.

Fakitin Hiking Solar


1. Mai hana ruwa: Wannan Jakar baya na Hiking Solar an yi shi da nailan da ba sa ruwan sama da kayan polyester, kuma kowane zik ɗin an rufe shi don tabbatar da rufewa. Wannan yana sanya shi yadda ya kamata mai hana ruwa ruwa kuma yana hana abin da ke cikin jakar baya yin jika a wuraren da ke da ɗanshi ko kuma a ranakun damina.

2. Babban wurin ajiya: Wannan jakar baya tana ɗaukar ƙirar tsari mai yawa kuma yana da ayyukan ajiya mai ƙarfi. Aljihunsa masu yawa na iya dacewa da dacewa da adana kayan hayan hawan dutse daban-daban, kuma Layer na ciki sanye take da kumfa kumfa mai kauri mai dacewa don samar da tasirin tabbataccen girgiza don samfuran dijital ku.

3. Bangaren baturi mai karɓuwa: Gidan sa na hasken rana yana ɗaukar ƙirar da za a iya cirewa don sauƙin amfani a waje. Ana iya tura panel ɗin kuma a haɗa shi zuwa gaban jakar baya don ɗaukar makamashin hasken rana yayin da kuke hawan duwatsu da tafiya. Hakanan za'a iya ware shi a gyara shi daban akan bishiyoyi da saman tanti don amfani.

4. Dadi don amfani: Bayan wannan jakar ta baya tana ɗaukar nau'in saƙar zuma mai girma uku kuma tana da madaurin kafaɗa mai zurfi da yawa da bel ɗin kugu. Wannan zane zai iya inganta yanayin iska tsakanin jakar baya da jikin mutum, yana tabbatar da numfashi, rashin zamewa, da kwarewa mai ban tsoro.

Matakan Samfur


★ Launi: Camouflage★ Matsakaicin Ƙarfin: 30W
★ Girman: 380x150x620 mm, 50L★ Sigar fitarwa: 5V/3A; 9V/2A; 12V/1.5A
★ Abu: 600D Nailan  ★ Interface mai fitarwa: USB
★ Rufe: Nailan

1. Halayen Aiki

samfur.jpg                

Dauke da sauƙi

bushewa da numfashi

Masana'anta na hana ruwa

Babban damar

samfur.jpg

2. Aikace-aikace

samfur.jpg

3. Bayani

samfur.jpg            samfur.jpg            mutane.jpg            samfur.jpg            
Jakunkunan Ruwa BiyuKebul Manuniya50L babban sarariƘwayoyin hawan hawa
samfur.jpg            samfur.jpg            samfur.jpg            samfur.jpg            
Kundin Katin Tallafin kuguZipper mai laushiNinka don AdanawaKare Belt Baya

 Me yasa kuke Bukatar sa?


Babu ƙarfi = Babu aminci

Gaskiyar ma'anar jakar baya ta hasken rana tana nuna muku inda hasken rana yake, akwai hanyoyin wuta. Ayyuka na waje da waje suna kawo matsalar rashin wutar lantarki. Kuma ga wasu rahotanni masu sauki.

95% na mutanen duniya suna fama da 'ƙananan damuwar baturi'

Kashi 83% na mutane sun nemi aron caja a wajen gidajensu

65% na buƙatar tuntuɓar dangi ko abokan aiki

55% suna neman gidajen cin abinci don amfani da kantunan su

Don guje wa damuwa na ƙarancin baturi, shirya ɗaya Jakar baya na Hiking Solar ko cajar hasken rana ya zama dole!


Hot Tags: Fakitin Hiking Solar, China, masu kaya, wholesale, Musamman, a hannun jari, farashi, zance, siyarwa, mafi kyau

aika Sunan